SHIRIKA LA POSTA TANZANIA

ULIPAJI WA ADA YA KUKODISHA MASANDUKU YA
KUPOKELEA BARUA KWA MWAKA 2009
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SHIRIKA LA POSTA TANZANIA LINAPENDA KUWAFAHAMISHA WATEJA
WAKE NA WANANCHI KWA UJUMLA KUWA KIPINDI CHA KULIPIA ADA

YA MASANDUKU YA KUPOKELEA BARUA KWA MWAKA 2009 KIMEANZA
TAREHE 1 JANUARY 2009.

MNAKUMBUSHWA KULIPIA ADA HIYO MAPEMA IWEZEKANAVYO
KATIKA POSTA YALIPO MASANDUKU HAYO. MASANDUKU AMBAYO
HAYATALIPIWA ADA MAPEMA YATAFUNGWA NA BAADA YA HAPO HATUA
ZA KUYAGAWA KWA WATEJA WENGINE ZITACHUKULIWA.

ILI KUONGEZA KASI YA USAMBAZAJI WA BARUA SHIRIKA LA POSTA
TANZANIA LINAOMBA WAMILIKI WA MASANDUKU YA KUPOKELEA
BARUA KUTOA KWA OFISA WA KAUNTA TAARIFA SAHIHI ZA ANUANI
ZA KIJIOGRAFIA, ANUANI ZA BARUA PEPE, NAMBA ZA SIMU ZA
MEKONONI NA MEZANI (LAND LINES) WAKATI WATAKAPOFIKA KULIPIA
ADA ZA MASANDUKU HAYO.

Imetolewa na :

Idara ya Masoko na Mauzo,

Shirika la Posta Tanzania,

Ohio / Ghana Avenue,

S.L.P 9551, Dar es Salaam.

Simu: 255 22 2118280 Faksi: +255 2113081
Barua pepe: customer.carea posta.co.tz
Tovuti: www.post.co.tz

endelea kuwasiliana!
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