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UTANGULIZI

Shirika la Posta Tanzania kama zilivyo Taasisi zingine za Serikali nchini
limeshiriki Maadhimisho ya Siku ya Wafanyakazi Duniani, inayofanyika kila
mwaka, ambapo kwa mwaka huu wa 2022 maadhimisho hayo
yamefanyika kitaifa katika uwanja wa Jamhuri Mkoani Dodoma. Lengo
likiwa ni kutambua mchango wa Wafanyakazi katika kukuza maendeleo
ya nchi na katika kuhakikisha wananchi wanapata huduma stahiki
kulingana na mahitaji yao.

Maadhimisho haya yenye kauli mbiu inayosema “Mishahara na maslahi
Bora kwa wafanyakazi ndiyo kilo chetu, KAZIl ENDELEE" yalishirikisha
Taasisi pamoja na Mashirika mbalimbali ya Serikali nchini huku Mgeni
Rasmi akiwa ni Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia
Suluhu Hassan.

Shirika la Posta Tanzania limeshiriki tukio hilo kutokana na:

(i) Kutambua mchango wa wafanyakazi wa Shirika la Posta hilo katika
kutoa huduma bora kwa wananchi ambapo kila mkoa umetoa zawadi
kwa mfanyakazi hodari wa mkoa huo.

(ii) Kuwapa fursa viongozi kujumuika na wafanyakazi wa ngazi zote za
Shirika na kupata maoni yao pamoja na changamoto zao na kuweza
kuzitatua ili Shirika liendelee kutoa huduma stahiki kwa wananchi.

(iii) Shirika kujitangaza kupitia maadhimisho hayo kwani Shirika limeweza
kuonesha shughuli zinazofanya sambamba na kupata fursa ya kukutana
na kujumuika na Taasisi/Mashirika/Wananchi na kuongeza wigo wa
masoko na ushawishi wa wananchi kuendelea kulitumia Shirika.
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MATUKIO KATIKA PICHA YA MIKOA
MBALIMBALI YA KIPOSTA ILIVYOSHIRIKI
MAADHIMISHO YA MEI MOSI 2022
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MAADHIMISHO YA SIKU YA
MEI MOSI JUINI DODOMA

Kaimu Postamasta Mkuu wa Shirika la Posta Tanzania Bwana
Macrice Daniel Mbodo (kulia) akisalimiana na Mkurugenzi Mkuu wa
Benki ya CRDB Abdullah Nsekela (kushoto) mara baada ya hafla ya
maadhimisho ya siku ya Mei Mosi jijini Dodoma. Waliosimama
nyuma ni baadhi ya wafanyakazi wa Shirika la Posta pamoja na
wafanyakazi wa Benki ya CRDB.

aEan
[@posta_tz 03



@P OSta www.posta.co.tz

Let's Go!

HAFLA YA KUMPONGEZA MFANYAKAZ| HODARI
WA SHIRIKA LA POSTA KITAIFA, JUJINI DODOMA

Meneja Rasilimali
Watu Bwana
Amwesiga
Kamihanda
akizungumaza
wakati wa hafla
hiyo.

Mfanyakazi Hodari
wa Shirika la Posta
Tanzania mwaka
2022 Bi. Mwandawa
Bakari (kushoto)
akiwa katika hafla
hiyo.
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HAFLA YA KUMPONGEZA MFANYAKAZ| HODARI
WA SHIRIKA LA POSTA KITAIFA, JUJINI DODOMA

Meneja mkoa wa
Dodoma Bwana
Ferdinand
Kabyemela
akizungumza
wakati wa hafla
hiyo.

Risala fupi
ikisomwa wakati
wa hafla hiyo.

aEo0
05



®Posta

Let's Go! www.posta.co.tz

MAADHIMISHO YA MEI MOSI
JUINIDAR ES SALAAM

SHEREHE ZA MEI MOSI

UWANJA WA UHURU DAR ES SALAAM
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MAADHIMISHO YA MEI MOSI
JUINIDAR ES SALAAM
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SHEREHE ZA MEI MOSI

UWANJA WA UHURU DAR ES SALAAM
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MKOA WA ARUSHA
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MAADHIMISHO YA MEI MOSI
MKOA WA SINGIDA
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MAADHIMISHO YA MEI MOSI
MKOA WA MWANZA

KAULI MBIU
AHARA NA MASLAHI
KWA WAFANYAKAZI
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MAADHIMISHO YA MEI MOSI

MKOA WA KIGOMA

Meneja wa Shirika la Posta
Tanzania Mkoa wa Kigoma
Bwana Philip Mchele
(kushoto) akimpongeza
Mfanyakazi Hodari Mkoa wa
Kigoma Bwana Martin
Kasagama mara baada ya
kukabidhiwa cheti na Mgeni
Rasmi Kaimu Mkuu wa Mkoa
wa Kigoma wakati wa
maadhimisho ya Sikukuu ya
Mei Mosi Mkoani humo.

Mfanyakazi Hodari Mkoa
wa Kigoma Bw. Martin
Kasagama akiwa na Cheti
alichokabidhiwa wakati wa
sherehe za maadhimisho
ya siku ya Wafanyakazi
(Mei Mosi) zilizofanyika
1koani humo.
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MAADHIMISHO YA MEI MOSI
MKOA WA MOROGORO

Mfanyakazi Hodari wa Shirika la Posta Mkoa wa Morogoro Mary
Tairo akiwa katika picha ya pamoja na baadhi ya Wafanyakazi wa
Posta mkoani humo.

aEan
[@posta_tz




®Posta

Let's Go! www.posta.co.tz

MAADHIMISHO YA MEI MOSI
MKOA WA KILIMANJARO
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MAADHIMISHO YA MEI MOSI

Mfanyakazi hodari Bi. Esta Kalokola Mwijage akipokea
zawadi kutoka kwa mgeni Rasmi Mh. Mkuu wa Mkoa wa
Kagera Lut General. Charles Mbuge.
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MAADHIMISHO YA MEI MOSI
MKOA WA MARA.

SHIRIKA LA POSTA TANZANIA

“MISHAHARA NA MASLAHI BORA KWA WAFANYAKAZI
NDIYO KILIO CHETU KIKUBWA”

Kazi lendeloe MEI 12022 @Pgsta

7 (i
TALI
|WENZE TU KIDI[;I‘

‘na anuanl 23

o v

o
I ab OO A TA»'QP sta
1 okffiﬁ ) BORA v~ o

Kair ol CL0ET 1S KR

|
Let’s Go! |

il

aEan
[@posta_tz 1 6



®Posta

Let's Go! www.posta.co.tz

MAADHIMISHO YA MEI MOSI
MKOA WA RUVUMA.
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MAADHIMISHO YA MEI MOSI
MKOA WA TANGA
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MAADHIMISHO YA MEI MOSI
MKOA WA MBEYA.
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Bwana Jackson Kimario
Mfanyakazi hodari wa mkoa wa
Mbeya akiwa na zawadi zake
alizokabidhiwa wakati wa
maadhimisho hayo mkoani humo.
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MAADHIMISHO YA MEI MOSI
MKOA WA LINDI

‘ "m YA WATU NA MAKAZI .

A 23/8/2022 KWA MAENDELEO YA TAIFA l,(

Mfanyakazi hodarl wa mkoa wa Lindi Danford Mwendenuka
akipokea zawadi toka kwa Majid Myao ambaye ndiye aliyekuwa
Mgeni Rasmi wakati wa maadhimisho hayo mkoani humo.
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MAADHIMISHO YA MEI MOSI
MKOA WA RUKWA.
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Tanzania Posts Corporation
Head Office: Posta House 12th Floor, 7 Ghana Street
P.O.Box 9551, 11300 Dar es Salaam, tanzania
Fax: (022) 2113081 | Phone: 2113394/ 2111715/ 2118280
Mobile: +255 738 070 702 | Email: png@posta.co.tz
Web: www.posta.co.tz
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